Custom mara waya ta doorbell harsashi allura mold
Bayani
Ƙofar mara waya ta batir kyauta yana nufin mai watsawa ya ɗauki fasahar kama makamashi, wanda zai iya tattara makamashi lokacin da mai amfani ya danna maɓallin ƙararrawar ƙofar kuma ya canza shi zuwa makamashin lantarki don fitar da makirufo mai kararrawa.Na'urar ta na cikin gida shine makirufo mai kararrawa yana buƙatar haɗawa da manyan injina.Ana aika siginar sarrafawa ta hanyar maɓallin kararrawa ta hanyar siginar siginar mara waya, kuma mai karɓar siginar mara waya ta naúrar cikin gida tana karɓar siginar mara waya kuma tana ƙara kararrawa.
Ƙofar gani mara waya na iya yin kiran murya da ganin hotunan baƙi.Siffofin samfurin kofa na gani mara waya: 1. Ayyukan intercom na gani: akwai baƙi da za su ziyarta, danna kararrawa, muryar kiran intercom kyauta a sarari, kamar a gaban;2. Ayyukan saka idanu na waje: akwai sauti mai ban mamaki a ƙofar, a hankali danna, zai bayyana a kallo, tsaro;3 aikin buɗewa mai nisa: gidan dangi ya makara;Yayi sanyi a waje;Kada ku so ku tashi a kan gado;Kada ku so ku tashi a kwamfutar;Latsa a hankali, mutane na iya gani, buɗewa ta atomatik;4. Ayyukan adana hotuna: Mai watsa shiri baya gida, akwai baƙi da za su ziyarta.Muddin mai ɗaukar hoto ya buga kararrawa, zai ɗauki hotuna da aka adana ta atomatik, maigidan ya dawo bayan bincike kyauta.Kada ku rasa wani muhimmin taro;5 Ayyukan ƙararrawa na hana rugujewa: idan injin kofa ya lalace, raka'a na ciki da waje za su ƙara ƙararrawa.